- Công suất cực khủng tới 3000W, sử dụng mạch công suất A-B mạnh mẽ
- Cấu tạo 4 loa 2 đường tiếng với 2 loa bass 18inch và 2 loa treble 1,5inch âm thanh trung thực
- Sử dụng nguồn điện 220V, không có bình acquy bên trong
- Đi kèm là 02 micro không dây sóng UHF.
Đánh giá thiết kế Loa kéo Dalton TS-18A8000
Sở hữu vẻ ngoài mạnh mẽ, thiết kế cứng cáp và vô cùng hiện đại với trọng lượng cực khủng lên tới 78kg và kích thước các chiều rộng, cao, sâu lần lượt là 1063 x 820 x 452mm.
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 với chất liệu thùng gỗ MDF 15mm sơn nhám chắc chắn giúp gia tăng hiệu suất khuếch đại âm thanh và thiết kế dạng tủ giúp loa phát huy được hết công suất, âm thanh lan tỏa rộng hơn.
Đánh giá chất lượng Loa kéo Dalton TS-18A8000
Công suất khủng cực mạnh mẽ
Loa kéo Dalton TS-18A8000 chính hãng sở hữu mức công suất 3000W, bạn có thể hình dung chiếc loa này như một dàn nhạc sống khủng ngoài trời, loa thích hợp cho các không gian rộng lớn, bữa tiệc ngoài trời.
Hệ thống củ loa hiện đại
Loa kéo Dalton TS-18A8000 cao cấp được trang bị hệ thống 4 loa 2 đường tiếng (2 ways) gồm 02 loa bass (sub woofer) 5 tấc (18 inch) và 02 loa treb còi 1.5 inch mang đến âm bass và âm treble được xử lý mượt mà phát âm thanh to, rõ ràng mà vẫn giữ chất lượng âm thanh.
Sử dụng nguồn điện trực tiếp
Loa sử dụng nguồn điện 220V, không có bình acquy bên trong. Việc sử dụng nguồn điện 220V giúp cho loa đạt được công suất mạnh mẽ nhất và hoạt động ổn định hơn.
Tích hợp micro không dây UHF
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Loa Kéo Dalton Chính hãng 100%, Giá tốt nhất | New 2026
Đánh giá sản phẩm
5/5
2 đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Viết đánh giá
Đánh giá của bạn
0 kí tự (tối thiểu 80 kí tự)
Hình chụp thực tế sản phẩm
Hủy
Gửi đánh giá
Minh Huy
Đúng hàng khủng đây rồi, phải tậu ngay khi xuất hiện mới được
Quốc Anh
Hóng quá, bao giờ thì có hàng vậy shop nhỉ ?
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 (2 bass 50cm, 3000W, Kèm 2 micro)
Giá bán: 15.500.000đ
(1 Chiếc)
Đã có VAT
Giá niêm yết: 21.990.000đ
Tiết kiệm: 6.490.000₫
  • Bảo hành12 tháng
  • 1 đổi 17 ngày
  • Thương hiệuViệt Nam
  • Nơi sản xuấtViệt Nam
KHUYẾN MÃI, ƯU ĐÃI
Tặng PMH 200.000đ khi mua pin sạc
Giá KM áp dụng hàng xả kho từ 14/4 đến hết 11/5/2026 (Số lượng có hạn)
Ở đâu bán rẻ chúng tôi bán rẻ hơn - Gọi có giá Rẻ nhất Việt Nam
Miễn phí set up, lắp đặt với đội ngũ kỹ thuật chuyên sâu
Giao hàng toàn quốc, thanh toán COD
Trả góp online, offline thủ tục đơn giản, lãi suất thấp (click xem chi tiết)
Check-in Facebook & Map để nhận ngay 100.000đ. (Áp dụng hóa đơn trên 3tr). Xem chi tiết
Ưu đãi đặc biệt cho doanh nghiệp, dự án
Miễn phí giao hàng trong bán kính 5- 30km tùy từng sản phẩm ( Click xem chi tiết)
Liên hệ tư vấn, mua hàng: 1900 0255 - 024 730 10 255
Thông số kỹ thuật
HãngDalton
Loại loaDi động, Loa kéo karaoke, Loa kéo điện
Bass loabass 50cm (18 inch) x2
Số lượng bass loa2 bass
Loa Treble1.5inch (3.81 cm) x2
Số lượng treble loa2 treble
Công suất Max3000W
Nguồn sử dụngCắm điện trực tiếp
Số đường tiếng2 đường tiếng
Ứng dụng mở rộngKaraoke, Nghe nhạc
Tiện íchCó bluetooth, kèm 2 micro không dây UHF
Kết nốibluetooth
Cổng kết nốiThẻ nhớ SD, MP3 USB, AUX 3.5mm
Kích thước (106.3 x 82 x 45.2) cm
Trọng lượng 78 kg
Nhập khẩu & Phân phối Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Điện Tử Thiên Thành Đạt
Xem đầy đủ thông số
Hỏi và đáp (2)
Gửi câu hỏi
Thúy Trần
Khách hàng quan tâm hàng đầu là công suất, tính năng gì nổi bật(echo, revebe, DSP, EQ...)
hoanghieu
Đặc điểm nổi bậtLoa kéo điện Dalton TS-18A8000 thiết kế dạng tủ khủng nhất sẽ được xuất hiện vào năm 2022 này, như một dàn nhạc sống khủng ngoài trời - Công suất cực khủng tới 3000W, sử dụng mạch công suất A-B mạnh mẽ - Cấu tạo 4 loa 2 đường tiếng với 2 loa bass 18inch và 2 loa treble 1,5inch âm thanh trung thực - Sử dụng nguồn điện 220V, không có bình acquy bên trong - Đi kèm là 02 micro không dây sóng UHF.