- Chất liệu thùng gỗ sơn chống trầy.
- 2 loa: một loa trầm 40 cm và một loa tweeter 3,8 cm
- Hỗ trợ kết nối Bluetooth, thẻ SD, USB
- Tích hợp 2 micro ko dây, sóng UHF, thân micro bằng kim loại. chức năng điều chỉnh được tần số
- Sử dụng bình acquy 12V sử dụng 4-6 tiếng.
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Đánh giá thiết kế Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa kéo Dalton TS-15G550N
➣ Xem thêm: Loa kéo Dalton TS-15G500X
Đánh giá chất lượng Loa kéo Dalton TS-15G550N
Cấu tạo củ loa
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa sử dụng mạch cấp nguồn A-B giúp loa đạt công suất tối đa 550W, rất phù hợp với không gian có diện tích 15-20m2.
Kết nối bluetooth
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa hoạt động có thể liên tục
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Đi kèm 2 tay micro không dây
Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa Kéo Dalton Chính hãng 100%, Giá tốt nhất | New 2026
Đánh giá sản phẩm
5/5
3 đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Viết đánh giá
Đánh giá của bạn
0 kí tự (tối thiểu 80 kí tự)
Hình chụp thực tế sản phẩm
Hủy
Gửi đánh giá
Ngô Thanh Sang
Cực bền bỉ, dùng quá ưng ý và chất lượng luôn, chịu được va đập khá tốt
Nguyễn Văn Hà
Đi kèm micro rất tiện, cảm ơn đã tư vấn
Lê Khoa
Hoạt động mạnh mẽ, chất âm ổn, kết nối cũng dễ dàng tiện lợi
Loa kéo Dalton TS-15G550N (Bass 40cm, 550W, Kèm 2 micro)
Giá bán: 5.890.000đ
(1 Chiếc)
Đã có VAT
Giá niêm yết: 7.990.000đ
Tiết kiệm: 2.100.000₫
  • Bảo hành12 tháng
  • 1 đổi 17 ngày
  • Thương hiệuViệt Nam
  • Nơi sản xuấtViệt Nam
KHUYẾN MÃI, ƯU ĐÃI
Tặng 1 mũ bảo hiểm áp dụng từ 2.6.2024 đến 30.6.2024 ( số lượng có hạn)
Ở đâu bán rẻ chúng tôi bán rẻ hơn - Gọi có giá Rẻ nhất Việt Nam
Miễn phí set up, lắp đặt với đội ngũ kỹ thuật chuyên sâu
Giao hàng toàn quốc, thanh toán COD
Trả góp online, offline thủ tục đơn giản (click xem chi tiết)
Check-in Facebook & Map để nhận ngay 100.000đ. (Áp dụng hóa đơn trên 3tr). Xem chi tiết
Ưu đãi đặc biệt cho doanh nghiệp, dự án
Miễn phí giao hàng trong bán kính 5- 30km tùy từng sản phẩm ( Click xem chi tiết)
Liên hệ tư vấn, mua hàng: 1900 0255 - 024 730 10 255
Thông số kỹ thuật
HãngDalton
Loại loaDi động, Loa kéo karaoke
Bass loabass 40cm (15 inch)
Số lượng bass loa1 bass
Loa Treble1.5 inch (3.81 cm)
Số lượng treble loa1 treble
Công suất RMS550W
Nguồn sử dụngắc quy, Cắm điện trực tiếp
Thời gian sử dụng6h
Công nghệ âm thanhHiệu ứng ECHO-DELAY
Số đường tiếng2 đường tiếng
Ứng dụng mở rộngKaraoke, Nghe nhạc
Tiện íchCó bluetooth, kèm 2 micro không dây UHF, Màn led hiển thị
Điều khiển từ xaKhông
Kết nốibluetooth
Cổng kết nốiUSB, Thẻ nhớ SD, AUX 3.5mm